വാ​​​ഷിം​​​ഗ്ട​​​ണ്‍: സ​​​മൂ​​​ഹ​മാ​​​ധ്യ​​​മ​​​ങ്ങ​​​ളി​​​ലൂ​​​ടെ പ​​​ര​​​സ്യം ന​​​ല്‍​​​കു​​​ന്ന​​​ത് ഒ​​​രു മാ​​​സ​​​ത്തേ​​​ക്കു നി​​​ര്‍​​​ത്തി​​​വ​​​യ്ക്കു​​​ക​​​യാ​​​ണെ​​​ന്ന് അ​​​മേ​​​രി​​​ക്ക​​​ന്‍ ക​​​മ്ബനി കൊ​​​ക്ക​​​കോ​​​ള. വ​​​ര്‍​​​ണ​​​വെ​​​റി​​​യും വ്യാ​​​ജ പ്ര​​​ചാ​​​ര​​​ണ​​​ങ്ങ​​​ളും ത​​​ട​​​യാ​​​ന്‍ സ​​​മൂ​​​ഹ​​​മാ​​​ധ്യ​​​മ​​​ങ്ങ​​​ള്‍ ക​​​ര്‍​​​ശ​​​ന ന​​​ട​​​പ​​​ടി​​​യെ​​​ടു​​​ക്കാ​​​ത്ത​​​തി​​​ല്‍ പ്ര​​​തി​​​ഷേ​​​ധി​​​ച്ചാ​​​ണ് ഈ തീ​​​രു​​​മാ​​​നം. സ​​​മൂ​​​ഹ​​​മാ​​​ധ്യ​​​മ​​​ങ്ങ​​​ളി​​​ല്‍ വ​​​ര്‍​​​ണ​​​വെ​​​റി​​​ക്കു സ്ഥാ​​​ന​​​മി​​​ല്ല. അ​​​തി​​​നാ​​​ല്‍​​​ത്ത​​​ന്നെ വ​​​ര്‍‌​​​ണ​​​വെ​​​റി, വി​​​ദ്വേ​​​ഷ​​പ്ര​​​സം​​​ഗം, വ്യാ​​​ജ​​പ്ര​​​ചാ​​​ര​​​ണം തു​​​ട​​​ങ്ങി​​​യ പ്ര​​​ശ്ന​​​ങ്ങ​​​ള്‍, സ​​​മൂ​​​ഹ​​​മാ​​​ധ്യ​​​മ​​​ങ്ങ​​​ള്‍ കൂ​​​ടു​​​ത​​​ല്‍ ഗൗ​​​ര​​​വ​​​ത്തോ​​​ടെ കൈ​​​കാ​​​ര്യം ചെ​​​യ്യേ​​​ണ്ട​​​തു​​​ണ്ട്. ഞ​​​ങ്ങ​​​ളു​​​ടെ പ​​​ര​​​സ്യ​​​ങ്ങ​​​ളും പ്ര​​​ചാ​​​ര​​​ണ​​​ങ്ങ​​​ളും വ​​​ര്‍​​​ണ​​​വെ​​​റി​​​യും വി​​​ദ്വേ​​​ഷ​​​വും പ്രോ​​​ത്സാ​​​ഹി​​​പ്പി​​​ക്കു​​​ന്ന​​​വ​​​യ​​​ല്ലെ​​​ന്ന് ഉ​​​റ​​​പ്പു​​​വ​​​രു​​​ത്താ​​​നും ശ്ര​​​ദ്ധി​​​ക്കും -​ കൊ​​​ക്ക​​കോ​​​ള സി​​​ഇ​​​ഒ ജയിം​​​സ് ക്വി​​​ന്‍​​​സെ പ​​​റ​​​ഞ്ഞു.

വ​​​ര്‍​​​ണ​​​വെ​​​റി ത​​​ട​​​യാ​​​ന്‍ ന​​​ട​​​പ​​​ടി​​​യെ​​​ടു​​​ക്കാ​​​ത്ത​​​തി​​​ല്‍ പ്ര​​​തി​​​ഷേ​​​ധി​​​ച്ച്‌ ഒ​​​രു മാ​​​സ​​​ത്തേ​​​ക്ക് ഫേ​​​സ്ബു​​​ക്ക് ബ​​​ഹി​​​ഷ്ക​​​രി​​​ക്കാ​​​ന്‍ നേ​​​ര​​​ത്തെ യു​​​എ​​​സ് നാ​​​ഷ​​​ണ​​​ല്‍ അ​​​സോ​​​സി​​​യേ​​​ഷ​​​ന്‍ ഫോ​​​ര്‍ ദി ​​​അ​​​ഡ്വാ​​​ന്‍​​​സ്മെ​​​ന്‍റ് ഓ​​​ഫ് ക​​​ളേ​​​ഡ് പീ​​​പ്പി​​​ള്‍ ഉ​​​ള്‍​​​പ്പെ​​​ടെ​​​യു​​​ള്ള സം​​​ഘ​​​ട​​​ന​​​ക​​​ള്‍ ആ​​​ഹ്വാ​​​നം ചെ​​​യ്തി​​​രു​​​ന്നു.

ഇ​​​തേ​​​ത്തു​​​ട​​​ര്‍​​​ന്ന് യു​​​ണി​​​ലി​​​വ​​​ര്‍, ദി ​​​നോ​​​ര്‍​​​ത്ത് ഫേ​​​സ് തു​​​ട​​​ങ്ങി​​​യ വ​​​ന്പ​​​ന്‍ ക​​​ന്പ​​​നി​​​ക​​​ളും ഒ​​​ട്ട​​​ന​​​വ​​​ധി ചെ​​​റു​​​കി​​​ട ക​​​ന്പ​​​നി​​​ക​​​ളും ഫേ​​​സ്ബു​​​ക്കി​​​ലൂ​​​ടെ​​​യു​​​ള്ള പ​​​ര​​​സ്യം ന​​​ല്‍​​​ക​​​ല്‍ നി​​​ര്‍​​​ത്തി​​​വ​​​ച്ചി​​​രി​​​ക്കു​​​ക​​​യാ​​​ണ്. ലോ​​​ക​​​വ്യാ​​​പ​​​ക​​​മാ​​​യ പ്ര​​​തി​​​ഷേ​​​ധം ക​​​ന​​​ത്ത​​​തോ​​​ടെ ഫേ​​​സ്ബു​​​ക്കി​​​നു പ​​​ര​​​സ്യ​ വ​​​രു​​​മാ​​​ന​​​ത്തി​​​ല്‍ 7.2 ബി​​​ല്യ​​​ണ്‍ യു​​​എ​​​സ് ഡോ​​​ള​​​റി​​​ന്‍റെ ന​​​ഷ്ട​​​മു​​​ണ്ടാ​​​യ​​​താ​​​യാ​​​ണ് റി​​​പ്പോ​​​ര്‍​​​ട്ട്. അ​​​തേ​​​സ​​​മ​​​യം, വി​​​ദ്വേ​​​ഷ പ്ര​​​ചാ​​​ര​​​ണ​​​ങ്ങ​​​ളും വ​​​ര്‍​​​ണ​​​വെ​​​റി ഉ​​​ള്ള​​​ട​​​ക്ക​​​ങ്ങ​​​ളും ത​​​ട​​​യാ​​​ന്‍ ന​​​ട​​​പ​​​ടി സ്വീ​​​ക​​​രി​​​ച്ചു​​​ക​​​ഴി​​​ഞ്ഞെ​​ന്നു ഫേ​​​സ്ബു​​​ക്ക് അ​​​റി​​​യി​​​ച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *