ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി:കോ​വി​ഡ്-19 ബാ​ധ​യെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് മ​ര​ണം ആ​റാ​യ​തോ​ടെ ക​ടു​ത്ത നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്ക്. രാ​ജ്യ​ത്തെ ട്രെ​യി​ന്‍ സ​ര്‍​വീ​സു​ക​ള്‍ ഈ ​മാ​സം 31 വ​രെ നി​ര്‍​ത്തി​വ​യ്ക്കാ​ന്‍ റെ​യി​ല്‍​വെ തീ​രു​മാ​നി​ച്ചു.

സ​ബ​ര്‍​ബ​ന്‍ ട്രെ​യി​നു​ക​ള്‍, കോ​ല്‍​ക്ക​ത്ത മെ​ട്രോ എ​ന്നി​വ ഇ​ന്ന് രാ​ത്രി വ​രെ ഓ​ടും. അ​തേ​സ​മ​യം, നി​ല​വി​ല്‍ ഓ​ടു​ന്ന ട്രെ​യി​നു​ക​ള്‍ സ​ര്‍​വീ​സ് പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​ക്കും. ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ ചേ​ര്‍​ന്ന റെ​യി​ല്‍​വെ ബോ​ര്‍​ഡ് യോ​ഗ​ത്തി​ലാ​ണ് നി​ര്‍​ണാ​യ​ക​മാ​യ തീ​രു​മാ​ന​മെ​ടു​ത്ത​ത്.

യാ​ത്ര ട്രെ​യി​നു​ക​ള്‍ മാ​ത്ര​മാ​ണ് നി​ര്‍​ത്ത​ലാ​ക്കു​ന്ന​ത്. എ​ന്നാ​ല്‍ ച​ര​ക്ക് തീ​വ​ണ്ടി​ക​ള്‍ മു​ട​ക്ക​മി​ല്ലാ​തെ ഓ​ടും. മാ​ര്‍​ച്ച്‌ 13, 16 തീ​യ​തി​ക​ളി​ല്‍ ട്രെ​യി​നു​ക​ളി​ല്‍ യാ​ത്ര ചെ​യ്ത 12 യാ​ത്ര​ക്കാ​ര്‍​ക്ക് പി​ന്നീ​ട് കൊ​റോ​ണ വൈ​റ​സ് സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച​തി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്നാ​ണ് തീ​രു​മാ​നം. മാ​ര്‍​ച്ച്‌ 31 വ​രെ സം​സ്ഥാ​ന​ത്തേ​ക്ക് ട്രെ​യി​ന്‍ സ​ര്‍​വീ​സ് പാ​ടി​ല്ലെ​ന്ന് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് ജാ​ര്‍‌​ഖ​ണ്ഡ് സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ന് ക​ത്തെ​ഴു​തി​യി​രു​ന്നു.

യാ​ത്ര​ക്കാ​രു​ടെ ഒ​ത്തു​ചേ​ര​ല്‍ ഒ​ഴി​വാ​ക്കാ​ന്‍ എ​ല്ലാ റെ​യി​ല്‍​വേ സ്റ്റേ​ഷ​നു​ക​ളും ഒ​ഴി​പ്പി​ക്കും. സ​ര്‍​വീ​സ് നി​ര്‍​ത്തി​വ​യ്ക്കു​ന്ന​ത് നീ​ട്ടേ​ണ്ട​തു​ണ്ടോ​യെ​ന്ന് തീ​രു​മാ​നി​ക്കാ​ന്‍ ബു​ധ​നാ​ഴ്ച റെ​യി​ല്‍​വേ ബോ​ര്‍​ഡ് യോ​ഗം ചേ​രു​മെ​ന്നും മ​ന്ത്രാ​ല​യം വൃ​ത്ത​ങ്ങ​ള്‍ അ​റി​യി​ച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *